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Maafisa Tarafa Wote,
WILAYA YA NGARA.

Watendaji waKata zote,
WILAYA YA NGARA -Toa taarifa kwenye vijiji na vitongoji

YAH: TANGAZO KWA WANANCHI:

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya inawatangazia wananchi wote wa Wilaya ya Ngara

wenye sifa zilizotajwa hapo chini watume maombi ya kujiunga na Jeshi la kujenga Taifa
(JKT) kwa hiari.

SIFA ZA MWOMBAJI NI HIZI ZIFUATAZO:-
1. Awe raia wa Tanzania
2. Umri

a. Kwa vijana wenye elimu ya darasa la saba umri ni kuanzia miaka 16 hadi 18.

b. Vijana wenye elimu Kidato cha Nne umri usiwe zaidi ya miaka 20.
c. Vijana wenye elimu Kidato cha Sita umri usiwe zaidi ya miaka 22.
d. Vijana wenye elimu ya Stashahada umri usiwe zaidi ya miaka 25
e. Vijana wenye elimu ya shahada umri usiwe zaidi ya miaka 26
f. Vijana wenye elimu ya shahda ya uzamili umri usiwe zaidi ya miaka 30
g. Vijana wenye elimu ya shahada ya uzamivu umri usiwe zaidi ya miaka 35
Awe na afya njema, akili timamu na asiwe na alama yeyote ya michoro mwilini
(Tattoo)

Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia Mahakamani na hajawahi
kufungwa.

Kwa vijana waliomaliza elimu ya sekondari kidato cha nne wawe waliomaliza
kuanzia mwaka 2016, 2017 na 2018 wenye ufaulu ufuatao:-
a. Wawe wamefaulu na wawe na alama (Points) zisizopungua 32.

b. Vijana Kidato cha Sita wawe na ufaulu wa daraja la kwanza hadi daraja la
nne.

Awe na elimu ya msingi aliyehitimu darasa la saba
Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
Awe na cheti halisi cha kumaliza shule (School Leaving Certificate)

® N




9. Awe na cheti halisi cha matokeo (Original Academic Certificate/Transcript).

10. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha Mafunzo au KMKM wala
kuajiriwa na ldara nyingine Serikalini.

11. Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma

12.  Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya kulevya, bangi na yanayofanana
na hayo.

13.  Kwa wale wenye vipaji vya michezo mbalimbali na sanaa sifa za elimu ni sawa
na zilizotajwa hapo juu.

NB: leleweke kuwa kuingia mkataba wa kujitolea na na JKT kwa muda wa miaka 2
sio wa lengo la kujairiwa na JKT au kutafutiwa ajira Serikalini, lengo ni kutoa
mafunzo ya kuwasaidia katika maisha yenu na kuwaandaa kulitumikia Taifa
watakapohitajika.

Maombi yatumwe kwa: Ofisi ya Mgambo Wilaya ya Ngara,

S.L.P. 20,

NGARA.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 11/06/2019 saa 01:30 mchana
Atakayesoma tangazo hili na amjulishe mwenzake.

Tibaijuka V.J.

KATIBU TAWALA WILAYA
NGARA
Nakala: Mkuu wa Wilaya — Aione kwenye jalada

Katibu Tawala (M),
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.1L. P 299,

BUKOBA.

Mshauri wa Jeshi la Akiba (W) Ngara




