
 
TAARIFA YA UFUATILIAJI WA MIRADI YA MAENDELEO INAYOGHARIMIWA   FEDHA ZA P4R 2017 

1.0.   UKAMILISHAJI WA MADARASA: 

KATA SHULE 
AINA YA MIUNDO 
MBINU 

KIASI CHA FEDHA 
KILICHOTOLEWA  HALI YA UTEKELEZAJI KUFIKIA 30/03/2017 

RUSUMO KABULANZWILI 
CHUMBA CHA 
DARASA     6,000,000.00  

Ujenzi haujaanza,bado wanakusanya vifaa 
kuleta eneo la ujenzi  na tayari wameenza 
kuleta tofali na mchanga.Uongozi umeahidi 
kukamilisha kazi ya ujenzi wa chumba cha 
darasa kwani jamii imeridhia kuchangia baadhi 
ya vifaa. 

RUSUMO NYAKAHANGA 
CHUMBA CHA 
DARASA     4,000,000.00  

Kazi haijaanza, walichelewa kumpata  fundi.   
Baadhi ya vifaa vimeanza kuletwa 
shuleni.Hivyo kazi itakamilika kwa wakati  
kulingana na mkataba. 

NYAKISASA NTUKAMAZINA 
CHUMBA CHA 
DARASA     4,000,000.00  

Kazi  imeanza na inaendelea vizuri. Jamvi 
ilimemwaga  na plasta imepigwa.Kazi 
inaridhisha na tumeshauri baadhi ya maeneo 
yafanyiwe maerekebisho.Aidha jamii 
imeshauriwa kuchangia nguvu kazi kwa ajili ya 
kukamilisha chumba kingine kilichopo. 

KASUL0 KASULO 
CHUMBA CHA 
DARASA     6,000,000.00  

Kazi ya kurekebisha vyumba viwili inaendelea 
vizuri. Vifaa vipo shuleni na uongozi 
umefafanua kwamba kazi itakamilika kwa 
wakati.Kazi inaridhisha. 

KASULO KAMULI 
CHUMBA CHA 
DARASA     6,000,000.00  

Kazi ya kukamilisha vyumba viwili inaendelea 
vizuri. Vifaa vipo shuleni na uongozi 
umefafanua kwamba kazi itakamilika kwa 
wakati.Jamii imechangia baadhi ya vifaa.Kazi 
inaridhisha. 

BUKIRIRO RUBANGA 
CHUMBA CHA 
DARASA 

    6,000,000.00  

Msingi wa vyumba viwili umechimbwa. Kazi ya  
kukusanya na kusomba vifaa inaendelea. 
Tumeshauri madarasa yote yajengwe kwa 
pamoja kwa kuwa wananchi wameonesha 
jitihada za kuchangia nguvu zao. 

MUGOMA MUKAGUGO 
CHUMBA CHA 
DARASA   10,000,000.00  

Ujenzi wa darasa umekamilika kwa hatua ya 
boma, kuezeka na lipu .Kwa kuwa fedha 
zinatosha  tumeshauri jengo la ofisi 
lirekebishwe paa,kuezekwa na kupakwa rangi. 

KIRUSHYA MURUTABO 
OFISI YA WALIMU 
.     6,000,000.00  

Ujenzi wa ofisi ya walimu na maktaba  
umekamilika kwa hatua ya boma na kupaua. 
Tumeshauri kurekebisha kasoro ndogo ndogo 
zilizoonekana.Kazi ni nzuri na inaridhisha. 

MABAWE MUKIBUNGERE 
CHUMBA CHA 
DARASA     6,000,000.00  

Kazi  ya kurekebisha vyumba vitatu 
inaendelea.vifaa vipo shuleni.  Jengo lipo 
hatua ya kufunga renta.  Tumeridhishwa na 
mikakati iliyopo ya kukamilisha vyumba hivyo 
kama mkataba unavyofafanua.Uongozi 
umesema kazi itakamilika kwa wakati. 

KABANGA DJURULIGWA CHUMBA CHA     6,000,000.00  Urekibishaji wa chumba cha darasa bado 



DARASA haujaanza.  Kuna baadhi ya changamoto za 
namna ya kuanza kazi na kwa maelezo ya 
uongozi wa shule umekubaliana na ushauri 
uliotolewa na Mhandisi wa ujenzi kuwa 
chumba hicho kibomolewe na kujengwa upya.  

MBUBA RUHUBA 
CHUMBA CHA 
DARASA     6,000,000.00  

Msingi umekamilika na baadhi ya vifaa vipo 
shuleni. Jamii imeshiriki vema kuchangi 
baadhi ya vifaa kufanikisha ujenzi. Tumeshauri 
kutumia kifungu cha ukarabati  kwa ajili ya 
ununuzi wa vifaa ili kukamilisha ujenzi kwa 
kuwa fedha hazitatosha kulingana na kazi 
ilivyo. Kazi na mikakati ya kukamilisha ujenzi 
inaridhisha. 

NYAMIAGA MUMITERAMA 
CHUMBA CHA 
DARASA     6,000,000.00  

Ujenzi wa darasa umekamilika tayari  kwa 
kutumika.Hii imetokana na michango mikubwa 
ya jamii na wadau wa Elimu katika eneo hilo.  
Kazi inaridhisha. 

KEZA GWENZAZA 
CHUMBA CHA 
DARASA     4,000,000.00  

Ubomoaji wa sakafu katika vyumba viwili 
umekamilika.,Tumeshauri uongozi namna ya 
kurekebisha mkataba ulioandaliwa kabla ya 
kuendelea na kazi ya ujenzi,baadhi ya vifaa 
tayari vipo shuleni na uongozi umekubali 
ushauri na kuahidi kukamilisha kazi kwa muda 
muafaka. 

NYAMIAGA MUGASHA 
CHUMBA CHA 
DARASA     2,342,450.00  

Kazi ya kukamilisha vyumba vitatu vya 
madarasa imekamilika kwa kuweka 
sakafu,kupaka rangi vyumba vyote na kupiga 
chooping upande wa nje .Kazi inaridhisha. 

NYAKISASA NYANKENDE 
CHUMBA CHA 
DARASA     2,000,000.00  

Kazi ya kukamilisha chumba kimoja na ofisi ya 
walimu imekamilika kwa kuweka sakafu na 
kupaka rangi  .Tumeshauri rangi ilyotumika 
kupaka chumba cha darasa irudiwe ili chumba 
kipendeze zaidi.Kazi inaridhisha. 

NGARA MJINI MUKIDIDILI 
CHUMBA CHA 
DARASA     2,000,000.00  

Urekibishaji wa chumba cha darasa 
haujaanza.Maandalizi ya kukusanya vifaa 
yanaendelea.Uongozi umeeleza kwamba kazi 
itakamilika kwa wakati. 

MABAWE KUKAZURU 
CHUMBA CHA 
DARASA 

    2,000,000.00  

Kazi inaendelea vizuri,ujenzi uko hatua ya 
kuezeka  na  kazi ya kupiga plasta 
inaendelea.Kwa kuwa Fedha haitoshi 
tumeshauri uongozi ushirikishe jamii 
kuchangia mawe na mchanga kwa ajili ya 
kuweka sakafu,pia tumeshauri bati tano 
lizopungua zinununliwe kwa fedha za fungu la 
ukarabati ili kukamilisha kazi hiyo. 

 
 
 
 
 



NA KATA SHULE 
AINA YA 
MIUNDO MBINU 

KIASI CHA 
FEDHA 

HALI YA UTEKELEZAJI KUFIKIA 
30/03/2017 

1 KASULO NGOMA 
UJENZI WA 
DARASA 1 

       
8,060,000.00  

Msingi umemalizika na 
kumwaga jamvi,vifaa 
vyote vipo na uongozi 
umeeleza kazi hiyo 
itakamilika kwa wakati 
muafaka kama 
mkataba 
unavyoeleza.Kazi kwa 
ujumla ni nzuri na 
inaridhisha. 

2 MURUKULAZO KAGALI 
UJENZI WA 
DARASA 1 

     
10,000,000.00  

Ujenzi wa msingi 
umeanza.  Kwa vile 
fedha zinatosha 
wameshauriwa waone 
uwezekano wa 
kuongeza ofisi ya 
walimu. 

3 KIBIMBA RUGANZO B. 
UJENZI WA 
DARASA 1 

       
8,060,000.00  

Boma 
limekamilika,hatua ya 
kupaua 
inaendelea.Tumeelezwa 
kazi itakamililika kama 
ilivyopangwa.Kwa kuwa 
shule haina madarasa 
ya kutosha jamii 
imeshauriwa kuendelea 
kukusanya vifaa vya asili 
kwa ajili ya ujenzi wa 
madarasa mengine. 

4 KIRUSHYA MWIVUZA B. 
UJENZI WA 
DARASA 1 

       
8,060,000.00  

Msingi umekamilika ila 
hakuna dalili za 
kuendeleza ujenzi 
huo.Tumeshauri uongozi 
uhamasishe jamii 
kukusanya vifaa hivyo ili 
kufanikisha kazi hiyo 
pamoja na kuongeza 
vyumba vingine vya 
madarasa. 

UJENZI WA MADARASA:  

 



NA KATA SHULE 
AINA YA 
MIUNDO MBINU 

KIASI CHA 
FEDHA 

HALI YA UTEKELEZAJI KUFIKIA 
30/03/2017 

5 NYAMAGOMA KITITIZA 
UJENZI WA 
DARASA 1 

       
8,060,000.00  

Msingi umekamilika ila 
hakuna dalili za 
kuendeleza ujenzi 
huo.Tumeshauri uongozi 
uhamasishe jamii 
kukusanya vifaa hivyo ili 
kufanikisha kazi hiyo 
pamoja na kuongeza 
vyumba vingine vya 
madarasa. 

6 MURUSAGAMBA MURUSAGAMBA 
UJENZI WA 
DARASA 1 

       
1,700,000.00  

Chumba kimekamilika  
Hatua  ya kupaka rangi 
inaendelea .Tumeshauri 
rangi irudiwe mara ya 
pili na kurekebisha 
baadhi ya maeneo,kazi 
inaridhisha. 

7 NYAMAGOMA KAHAMA 
UJENZI WA 
DARASA 1 

       
2,500,000.00  

Sakafu imebomolewa 
na  kuwekwa upya. Kazi 
ya kurekebisha paa  
inaendelea.Tumeshauri  
bati na kuta zipakwe 
rangi. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



UJENZI WA VYOO 

NA KATA SHULE 

AINA YA 
MIUNDO 
MBINU 

KIASI CHA 
FEDHA 

HALI YA UTEKELEZAJI KUFIKIA 
30/03/2017 

1 NGARA MJINI NGARA MJINI 
CHOO 
MATUNDU 5   2,110,000.00  

Ujenzi  wa matundu nane (8)  
uko hatua ya renta.Uongozi 
umeeleza kazi hiyo itakamilika 
kama ilivyo kwenye mkataba. 

2 NGARA MJINI MURGWANZA 
CHOO 
MATUNDU 5   2,000,000.00  

Ujenzi unaendelea, upo  hatua 
ya kufunika shimo,  
tumeelezwa kazi itakamilika 
mapema kwani jamii 
imekubali kushiriki kujenga kwa 
kuchangia baadhi ya 
vifaa.Matundu manane (8) 
yanajengwa.Wameshauriwa 
kuongeza chumba maalum 
kwa ajili y watoto wa kike. 

3 NYAKISASA NYAMAHWA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi unaendelea wa 
matundu manane m 
wamefikia hatua ya kufunika 
shimo.Tumeelezwa kazi 
itakamilika mapema kwani 
jamii imekubali kushiriki 
kuchangia vifaa vya 
asili.Aidha wameshauriwa 
kutenga chumba maalum 
kwa ajili ya watoto wa kike. 

4 MBUBA KANYINYA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Uchimbaji wa shimo 
unaendelea kwa ajili  ya 
kujenga matundu 10.Jamii 
imechangia vifaa kufanikisha 
ujenzi huo.Uongozi 
umethibitisha kukamilisha kazi 
hiyo kwa wakati.Aidha 
wameshauriwa kutenga 
chumba maalum kwa ajili ya 
watoto wa kike. 



NA KATA SHULE 

AINA YA 
MIUNDO 
MBINU 

KIASI CHA 
FEDHA 

HALI YA UTEKELEZAJI KUFIKIA 
30/03/2017 

5 MABAWE KUMWUZUZA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi unaendele wa matundu 
nane (8), wako hatua ya 
kufunika shimo na tumeelezwa 
kazi hiyo itakamilika kama 
ilivyo kwenye mkataba.Jamii 
imechangia  baadhi ya 
vifaa.Kazi 
inaridhisha.Wametakiwa 
kuongeza chumba maalum 
kwa ajili ya watoto wa kike. 

6 NYAKISASA KUMUGAMBA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Kazi ya kuchimba shimo 
imeanza.Mwamko wa 
wananchi siyo mzuri hivyo 
tumeshauri ushiriki wa jamii 
uwepo kufanikisha ujenzi wa 
choo hicho. Aidha 
wameshauriwa kuongeza 
chumba maalum kwa watoto 
wa kike. 

7 KIBOGORA NYARUKUBALA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi wa matundu 10 
unaendelea, wako hatua ya 
kufunika shimo. Tumeelezwa 
kazi itakamilika mapema 
kwani jamii imekubali kushiriki 
kujenga kwa kuchangia 
baadhi ya 
vifaa.Wameshauriwa 
kuongeza chumba maalum 
kwa ajili ya watoto wa kike. 
Kazi inaridhisha 

8 Keza RUKILA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi haujaanza,urekibishaji 
wa shimo la zamani 
unaendelea.Tumeshauri jamii 
uhusike kufanikisha ujenzi 
angalau  matundu sita na 
kutenga chumba maalum 
kwa ajili ya watoto wa kike. 



NA KATA SHULE 

AINA YA 
MIUNDO 
MBINU 

KIASI CHA 
FEDHA 

HALI YA UTEKELEZAJI KUFIKIA 
30/03/2017 

9 KANAZI MUKIBOGOYE 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi haujaanza,uchimbaji wa 
shimo unaendelea.Tumeshauri 
jamii uhusike kufanikisha ujenzi 
angalau  matundu sita na 
chumba kimoja kwa ajili ya 
watoto wa kike. 

10 MUGOMA MUGIKOMERO 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi umekamilika wa 
matundu manne badala 
matundu matano  kwa kuwa 
jamii haikuchangia nguvu zao. 

11 NTOBEYE NYAKARIBA 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Shimo liko tayari na ujenzi uko 
hatua ya mwanzo ya kujenga 
shimo. Jamii imechangia vizuri 
vifaa hivyo uongozi umeahidi 
kukamilisha ujenzi huo kabla 
ya mwezi wa Tano.  Aidha 
wameshauriwa kuongeza 
chumba maalum kwa ajili ya 
watoto wa kike. 

12 KIRUSHYA KASANGE 
CHOO 
MATUNDU 5   5,000,000.00  

Ujenzi haujaanza.Maandalizi 
ya Ukusanyaji wa vifaa 
unaendelea. Uongozi 
umethibitisha kukamilisha kazi 
hiyo kama mkataba wao 
ulivyo.Hata hivyo tumeshauri 
kuongeza chumba maalum 
kwa watoto wa kike. 

13 BUKIRIRO MUBWILINDE 
CHOO 
MATUNDU5   5,000,000.00  

Ujenzi uko hatua ya 
renta,uongozi umeeleza kazi 
hiyo itakamilika  kwa muda 
uliopangwa.Jamii imechangia 
baadhi ya vifaa vya ujenzi 
mfano,mawe,tofali na kokoto. 
Kazi inaridhisha.Wameshauri 
kuongeza chumba maalum 
kwa ajili ya watoto wa kike. 

 




