

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**

**OFISI YA RAIS**

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA**

*(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)*



Simu: 028 222616,

Nukishi: 028 2226152,

Baruapepe:ded.ngara@kagera.go.tz

Tovuti: www.ngaradc.go.tz

**Unapojibu tafadhali taja:**

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)  
S.L.P 30

NGARA

KAGERA

05/03/2018

Kumb .Na.BA/83/905/0IG/2017/2018/681

**TANGAZO LA ZABUNI:**

**ZABUNI NA.LGA/036/UMJ/2017/2018**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Ngara anakaribisha maombi kutoka kwa

Wafanyabiashara,makampuni,vikundi na wananchi wenye uwezo na sifa kwa ajili ya zabuni

Za upangishaji wa majengo ya Halmashauri ya wilaya ya Ngara,majengo yanayopangishwa ni

Kama yafuatayo:

**ZABUNI ZA UKODISHAJI MAJENGO**

s/n	Namba ya zabuni	Jjina la mradi	Aina ya jengo	Mahali lilipo	Kata
1.	Lga/036/umj/2017/2018/01	Shunga guest house	Nyumba ya kulala wageni	jirani na benki ya CRDB	Ngara mjini
2.	Lga/036/umj/2017/2018/02	Majengo yaliyokuwa yakitumiwa na Redeso makao makuu.	majengo ya ofisi	jirani na ngara cofee	Ngara mjini
3.	Lga/036/umj/2017/2018/03	jengo la sido	jengo la ukumbi mdogo	jirani na posta	Ngara mjini
4.		gereji ujenzi			Ngara mjini

	Lga/036/umj/2017/2018/04		jengo la gereji /eneo la kutengenezea magari	jirani na ofisi za ujenzi/tarura	
5	Lga/036/umj/2017/2018/06	usimamizi wa vyoo soko la cogifer	majengo ya vyoo cogifer	soko la cogifer	ngara mjini
6	Lga/036/umj/2017/2018/07	usimamizi wa vyoo soko la ngara mjini	majengo ya vyoo soko la Ngara mjini	Sokoni Ngara mjini	ngara mjini
7	Lga/036/umj/2017/2018/08	usimamizi wa vyoo stendi ngara mjini	majengo ya vyoo stendi Ngara mjini	Stendi Ngara mjini	ngara mjini

1. Mwombaji anatakiwa kutaja kiasi cha pesa ambacho atalipia kwa kila mwezi kulingana na makubaliano.
2. Mwombaji anatakiwa kulipia miezi mitatu kwanza, ambazo zitarejeshwa kwenye malipo ya mwisho kwa mkataba, na maombi yapitishwe kwa mtendaji wa kata/mtaa.
4. Mwombaji anatakiwa kulipia ada ya zabuni kiasi cha **Tshs 50,000.00** elfu hamsini tu ambazo hazitarudishwa maelekezo juu ya ulipaji yanapatikana kwa mtunza fedha (Cashier) Halmashauri ya wilaya ya Ngara
- 5 Mwombaji atatakiwa kusaini mkataba wa makubaliano na mwajili wake ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji (W)
- 6 Mwombaji anaruhusiwa kutembelea eneo husika ili kujiridhisha kabla ya kutuma maombi yake kwa kupitia ofisi ya katibu wa Bodi ya zabuni kuanzia saa mbili asubuhi hadi saa tisa na nusu siku za kazi.
7. Maombi yatakayochelewa kufika kwa muda uliopangwa au kutumwa kwa njia ya Kielectronic hayatapokelewa.
9. Juu ya bahasha iandikwe aina ya zabuni na namba ya zabuni husika na ifungwe kwa lakili na kutumwa kwa anuani ya Katibu wa Bodi ya Zabuni, Halmashauri ya Wilaya Ngara, S.L.P 30, NGARA.
10. Mwombaji awe ni mtu mwenye umri usiopungua miaka 18, na awe mwenye akili timamu.
11. Mwombaji asiwe anadaiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Ngara.
11. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni itakuwa tarehe 28 March 2018 saa 12.30 Mchana ambapo bahasha zitafunguliwa muda huo na muda huo na waombaji wanakaribishwa kushiriki ufunguzi katika ukumbi wa Halimashauri ya wilaya ya Ngara Makao makuu.

Aidan.J.Bahama

Mkurugenzi Mtendaji (W)

**NGARA**

Nakala kwa:

- Katibu Tawala Mkoa
- Katibu Tawala Wilaya
- Watendaji wa kata na vijiji
- Mbao za matangazo