

MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2017/18. (LGDG)

NA.	JINA LA MRADI		KAZI ZITAKAZO FANYIKA		IDARA
1	Kituo cha Afya Bukiro - jengo la Upasuaji.	i	Kukamilisha jengo ambalo liko usawa wa linta	200,000,000.00	Afya
		ii	Kuweka mfumo wa sola		
		iii	Kununua samani kwenye thietre na maeneo mengine ya kituo cha Afya		
2	Zahanati ya Rusumo	iv	Kujenga jengo la OPD	120,000,000.00	
			JUMLA NDOGO	320,000,000.00	
3	Kujenga chemba za kukusanya takataka	i	Kujenga chemba za kukusanya taka Ngara Mjini na Rulenge.	20,000,000.00	Mazingira
		ii	Kununua na kuweka mipaka eneo la dambo Ngara Mjini	44,000,000.00	
			JUMLA NDOGO	64,000,000.00	
4	Kukamilisha vituo vya polisi	i	Kukamilisha vituo vya polisi Mugoma na Muruviagira	50,000,000.00	Utawala
			JUMLA NDOGO	50,000,000.00	
5	Kumaliza maabara shule za sekondari na Nyumba za walimu wilaya ya Ngara		Ukamilishaji wa maabara katika shule 15 wilaya ya Ngara.	200,000,000.00	Elimu Sekondari
6			Kukamilisha nyumba za waalimu 20 katika wilaya ya Ngara	300,000,000.00	
			JUMLA NDOGO	500,000,000.00	
7	Umaliziaji wa nyumba za waalimu shule za msingi 14 Ngara		Shule za Bugarama, Kagari, Ntukamazina, Kuntana, Nyakafandi, Mukididili, Murukagati, Nyamahwa, Mukibogoye, Mukirehe, Ntobeye, Ngundusi, Kasulo na Buhororo s/m	300,000,000.00	Elimu Msingi
		i			
			JUMLA NDOGO	300,000,000.00	
8	Ujenzi wa eneo la Maegesho ya malori/magari BENACO	i	Kupanua eneo la maegesho na kujenga jengo la hotel Benako	320,000,000.00	Mipango
			JUMLA NDOGO	320,000,000.00	
	Gharama za ufuatiliaji wa miradi		Kufuatilia miradi itakayotekelezwa mwaka wa fedha 2017/18	107,797,000.00	
			JUMLA KUU	1,661,797,000.00	