

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

.....

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Simu: 028 2226016
Barua Pepe: ded@ngaradc.go.tz
Tovuti: www.ngaradc.go.tz

Idara ya Elimu Sekondari (W),
S.L.P. 30,
NGARA,
KAGERA.

Unapojibu tafadhali taja

Kumb.Na.HW/N/SED/ADM/31/118

14/03/2018

Wakuu wa Shule,
Shule za Sekondari,
NGARA.

YAH: KUTUNZA USAFI NA MAZINGIRA YA SHULE ZA SEKONDARI.

Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu.

Ili kutengeneza mazingira rafiki na mazuri ya kufundishia na kujifunzia, unatakiwa shule yako kuwa safi na kupanda miti ya vivuli na matunda.

Katika kikao cha Katibu Mkuu TAMISEMI, REOs na DEOs kilichofanyika Dodoma tarehe 28 – 29/02/2018 Katibu Mkuu aliagiza kila mwanafunzi kupanda mti mmoja katika eneo la shule na kuutunza mwenyewe hadi anapomaliza shule aukabidhi kwa uongozi wa shule ukiwa unastawi vizuri.

Kwa agizo hilo nwaagiza kutekeleza agizo hili mwezi huu wa Machi 2018 kabla mvua hazijaanza kupungua, miti hiyo nitaikagua kuanzia tarehe 03/04/2018.

Nawatakia utekelezaji mwema.

Marton James
Kny: Mkurugenzi Mtendaji (W)
NGARA

Nakala:

- *Maafisa Elimu Kata zote.*
NGARA. (Fuatilia Utekelezaji)
- *Mkurugenzi Mtendaji (W)*
NGARA. (Aione ndani ya Jalada)