JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaii

Simu: 028 22 2226016 S.L. P..30,

Fax: 028 22 2226152 NGARA
Email: ngaradc@yahoo.com KAGERA
Unapojibu tafadhali taja: 22/05/2017

TANGAZO LA ZABUNI ZA KUUZA VIFAA NA HUDUMA MBALIMBALI
KATIKA MWAKA WA FEDHA 2018/2019

1.0.  Halmashauri ya wilaya ya Ngara inakaribisha maombi ya zabuni kutoka kwenye
Mashirika,makampuni,watu binafsi,vikundi wenye sifa na uwezo wa kutoa vifaa
na huduma mbalimbali katika halmashauri ya wilaya ya Ngara kwa mwaka wa fedha
2017/2018 kwa huduma na vifaa vingine ambavyo havikuwekwa kwenye tangazo hili
Halmashauri itatumia wazabuni waliopitishwa na GPSA,TEMESA kwa ajili ya huduma
mbalimbali kwa mwaka wa fedha 2018-2019

2.0. Halmashauri aya wilaya ya Ngara inakaribisha waombaji wenye sifa kuleta zabuni zao

zikiwa zimefungwa kwenye bahasha yenye lakiri kwa ajili ya huduma zifuatazo:

S/N | NAMBA YA ZABUNI LOT KAZI ILIYOTANGAZWA
NO.
L, LGA/036/G/2017/2018/01 1. Uuzaji wa vifaa vya ujenzi
2. LGA/036/G/2017/2018/02 2. Uuzaji wa vifaa vya maji(mabomba na viungio)
3 LGA/036/G/2017/2018/03 3. Uuzaji wa vifaa vya umeme
4. LGA/036/G/2017/2018/04 4. Uuzaji wa samani (furniture)
5 LGA/036/G/2017/2018/05 5. Uuzaji wa pembejeo za kilimo ,
6 LGA/036/G/2017/2018/06 6. Uuzaji wa vipuri vya magari ,pikipiki,baiskeli na tyre
1 LGA/036/G/2017/2018/07 T Uuzaji na ujazaji wa mitungi ya gesi kg 15.
8 LGA/036/G/2017/2018/08 8. Uuzaji wa vifaa vya hospitali na vifaa tiba.
9 LGA/036/G/2017/2018/09 9. Uuzaji wa dawa za binadamu , vifaa tiba na vfaa vya maabara.
10 | LGA/036/G/2017/2018/10 10. | Uuzaji wa dawa za mifugo na dawa za mazao
11 | LGA/036/G/2017/2018/11 11. | Uuzaji wa mifugo (Ng’ombe,mbuzi,kuku,kondoo na wengineo)
12 | LGA/036/G/2017/2018/12 12. | Uuzaji wa vifaa vya usafi.
13 | LGA/036/G/2017/2018/13 13. | Uuzaji wa vifaa vya ofisi vya kielectronic (computer,air ,printer, photocopy, scanner,)
14 | LGA/036/G/2017/2018/14 14. | Uuzaji wa shajala.(stationeries)
15 | LGA/036/G/2017/2018/15 15. | Utoaji huduma ya uchapishaji wa nyaraka, nakala na ufungaji wa nyaraka.(binding).
16 | LGA/036/G/2017/2018/16 16. | Utengenezaji wa vitanda,viti,meza,kabati,shelfu mashuleni, hospitalini na maofisini.
17 | LGA/036/G/2017/2018/17 17. | Utengenezaji wa mashine za ofisi
18 | LGA/036/G/2017/2018/18 18. | Ushonaji wa sare mbalimbali.
19 | LGA/036/G/2017/2018/19 19. | Unyunyiziaji wa madawa(furmigation)
20 | LGA/036/G/2017/2018/20 20. | Kazi ya kufunga umeme(electric installation and maintenance)
21 | LGA/036/W/2017/2018/21 21. | Kazi ya ukandarasi wa ,uchimbaji wa visima vya maji ,miradi ya maji na majengo.

(Civil building class VII and above).




22 | LGA/036/G/2017/2018/22 22. | Utengenezaji wa magari,pikipiki na mitambo

23 | LGA/036/W/2017/2018/23 23. | Kazi za ukandarasi wa majengo

24 | LGA/036/C/2017/2018/24 24. | Utoaji huduma za kitaalam (CONSULTANCY )katika shughuli mbalimbali.

25 | LGA/036/G/2017/2018/25 25. | Uuuzaji wa dawa za kuua wadudu na vifaa vya unyunyiziaji (vector control equipments)
26 | LGA/036/G/2017/2018/26 26. | Utoaji wa huduma za chakula na vinywaji baridi kwenye vikao

3.0 Waombaji wote wanaruhusiwa kufika kukagua makabrasha ya zabuni kwenye ofisi
Ya katibu wa Bodi ya zabuni kuanzia saa 2.00 asubuhi hadi saa 9.30 alasili siku za kazi.
4.0 Makabrasha ya zabuni yatauzwa kwa ‘LOT’na kila Lot italipiwa kiasi cha Tshs 50,000/-
Hamsini elfu tu, na fedha hiyo haitarudishwa, utaratibu wa malipo unapatikana kwa njia
ya mfumo Katika ofisi ya’ cashier’,halmashauri ya wilaya ya Ngara ,kuanzia saa 2.00
asubuhi hadi saa 9.30 alasili siku za kazi.
5.0. Waombaji wa zabuni ya kuuza dawa za binadamu na vifaa tiba,lazima wawe na:
e  Usajili wa jengo la pharmacy ‘
e Kibali kwa ajili ya uuzaji wa jumla na rejareja
e  Awe na cheti cha mfamasia aliyesajiliwa na baraza la wafamasia.
6.0 Waombaji wa zabuni ya uuzaji wa vifaa na vitendanishi vya maabara wawe na:
e Awe na maabara iliyosajiliwa
e Awe na cheti cha msimamizi wa maabara aliyesajiliwa.

7.0 Mwombaji wa zabuni anatakiwa awe na mashine ya kutolea risit (EFD) mashine

8.0 Mwombaji wa zabuni anatakiwa kusoma kabrasha la zabuni kwa makini ili kuhakikisha
Anatimiza vigezo vilivyowekwa,pamoja na vigezo vingine muhimu mwombaji anatakiwa
Kuleta Kivuli cha leseni ya sasa ya biashara husika, TIN/VAT,uzoefu wa kazi, usajili,na,
power of attorney kwa makampuni.

9.0 Waombaji wa zabuni zilizotajwa hapo juu,watakaokidhi vigezo watatakiwa kusaini
Mkataba na Halmashauri ya wilaya ya Ngara..

10.0 Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo:

KATIBU WA BODI YA ZABUN],

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

S.L.P 30, NGARA,

Maombi yatakayoletwa baada ya muda uliopangwa wa kurejesha zabuni
hayatapokelewa Kabisa.

11.0 mwisho wa kupokea maombi itakuwa ni baada ya SIKU (21) ISHIRINI NA MOJA TU.
KUANZIA TAREHE YA TANGAZO HILI kutangazwa gazetini SAA 7.00 MCHANA,,wakati huo Sanduku
la zabu litafungwa baada ya muda huo,na Kufunguliwa mbele ya wawakilishi wa makampuni yaliyoomba
na yeyote atakayependa kushiriki ufunguzi wa zabuni hizo.

12.0 Maombi yote yataje namba ya zabuni na LOT husika,yafungwe katika nakala mbili

yaani,original moja na nakala moja.
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