JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. EB.318/467/01B/66 30/04/2025

Watumishi Wote,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 30,

NGARA.

YAH: WITO KWA WATUMISHI KUHUDHURIA SHEREHE YA MEI MOSI
TAREHE 1 MEI, 2025.

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

2. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya
ya Ngara anawatangazia watumishi wote kuhudhuria
sherehe ya Mei Mosi itakayofanyika katika uwanja
wa Posta ya Zamani kuanzia saa 2:00 Asubuhi.

3. Sherehe zitaanza kwa maandamano
yatakayoanzia Chama cha Walimu (CWT) saa 1:30
kuelekea Uwanja wa Posta ambapo yatapokelewa na
Mgeni Rasmi Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Kagera
katika uwanja wa Posta. Watumishi wote mnatakiwa

kushiriki kikamilifu bila kukosa.

4. Nawatakia utekelezaji mwema. N
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