JEDWALI LA MATUKIO YA UCHAGUZI

Na. TUKIO TAREHE MHUSIKA
1. Tangazo la Uchapguzi , Wagziri Nchi, OR-
owa Umma | 15A80sti 2024 | piynceny

2. Maombi ya kuangalia| 30 Agosti-17 Katibu Mkuu, OR-
uchaguzi Septemba, 2024 TAMISEMI
3. Tangazo la majina na Msimamizi wa
mipaka ya Vijiji na 16 Septemba, 2024 i
: <. Uchaguzi
Vitongoji
4, Uteuzi wa
Wasimamizi
wasaidizi wa 19-25 Septemba, Msimamizi wa
Uchapuzi na 2024 Uchaguzi
Wasimamizi wa
Vituo.
5. Maelezo kuhusu Msimamizi wa
Uchaguzi 26 Septemba, 2024 Uchaguzi
6. Semina kwa
WHzill'I.'l::'llml%I_Wf:lsf:lldlzl 30 Septemba, 2024 M:umar!'ile wa
wa uchaguzi na Uchaguzi
wasimamizi wa vituo
/. Uteuzi wa Msimamizi wa
waandikishaji wa 6 Oktoba, 2024 Uchaguzi
wapiga kura. Uchaguzi
8. Viapo kwa
waandikishaji wa
wapiga kura,
wamm?mlzl we 6-8 Oktoba, 2024 Msimamizi wa uchaguzi
vituo na
wasimamizi
wasaidizi wa
uchaguzi
2. Elimu kwa Msimamizi wa
waandikishaji wa 6-8 Oktoba, 2024 .
. . Uchaguzi
wapiga kura
10.

Zoezi la uandikishaji
wa wapiga kura

11-20 Oktoba, 2024

Msimamizl wa
Uchaguzi




Na.

TUKIO

TAREHE

MHUSIKA

11. Kubandikwa kwa Msimamizi wa
Orodha yva Wapiga 21 Oktoba, 2024 .
Uchaguzi
Kura
12. Ukaguzi wa Orodha Msimamizi wa
ya Wapiga Kura 21-27 Oktoba, 2024 Uchaguzi
13. Pingamizi kuhusu Msimanmizi we
uandikishaji wa 21-27 Oktoba, 2024 | | o amiet wa
o _ Uchaguzi Msaidizi
wapiga kura
14. U: 4i kuhus Msimamizi wa
f"m::‘:";' Het 27-28 Oktoba, 2024 | Uchaguzi
PG Msaidizi
15. Marekebisho ya Msimamizi wa
Orodha ya Wapiga 27-28 Oktoba, 2024 | Uchaguzi
Kura Msaidizi
16. Kukata rufaa dhidi yal Msimamizi wa
uamuzi wa 28-29 Oktoba, 2024 .
L Uchaguzi
pingamizi
17. Uamuzi wa rufa: 28-31 Oktoba. 2024 Msimamizi wa
amuzi wa rufaa - toba, Uchaguzi
18. Kukoma uongozi Msimamizi wa
kwa viongozi 25 Oktoba, 2024 .
. o . Uchaguzi
waliopo madarakani
19. Kuchukua fomu za Msimamizi Msaidizi wa
kugombea 01 Novemba, 2024 Uchaguzi
20. Kurejesha fomu za 01-07 Novemba, Msimamizi Msaidizi wa
kugombea 2024 Uchaguzi
21 Uteuzi wa Kamati ya R _
. 01 Novemba, 2024 Katibu Tawala wa Mkoa
Rufani
22. Semina kwa kamati Msimamizi wa
ya Rufani 04 Novemba, 2024 Uchaguzi
23. Uteuzi wa wagombea| 8 Novemba, 2024 M:umaml‘zl Msaldizl wa
Uchaguzi
24. Uwasilishaji wa
pingamizi kuhusu 8-9 Novemba, 2024 | Mwombaji/Mgombea/
uteuzi
25. Uamuzi wa Msimamizi wa
pingamizi kuhusu 8-10 Novemba, 2024| Uchaguzi
uteuzi Msaidizi




Na.

TUKIO

TAREHE

MHUSIKA

26. Kukata ru.faa dhidi 10-13 Novemba, MwumhgjiFMgumhuaf
ya uamuzi kuhusu. 2024 M:ilmam{zl wa
pingamizi la uteuzi Uchaguzi

27. Uamuzi wa kamati 10-13 Novemba, Kamati va Rufani
va rufaa 2024 amath ya kidanl

28. Uwasilishaji wa
ratiba za mikutano ya Vyama vya Siasa/
kampeni 14 Novemba, 2024 Msimamizi wa
kutoka katika Vyama Uchaguzi
vya Siasa -

29, Uwasilishaji wa
ratiba za mikutano Msimamizi wa
ya kampeni kwa 17 Novemba, 2024 .

Mkuu wa Polisi wa Uchaguzi
Wilaya
30. Kuanza kwa kampeni 20-26 Novemba, Msimamizi wa
2024 Uchaguzi
31. Msimamizi wa

Siku ya Uchaguzi

27 Novemba, 2024

Uchaguzi




