
 
 

Serikali za Mitaa, Sauti za Wananchi 
Jitokeze Kushiriki Uchaguzi 

 
 
 

 

JEDWALI LA MATUKIO YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2024 

Na. TUKIO TAREHE MHUSIKA 

1.  Tangazo la Uchaguzi kwa Umma 15 Agosti, 2024 WN- OR TAMISEMI 

2.  Maombi ya kutoa elimu ya Mpiga 

Kura 

16 Agosti - 6 

Septemba, 2024 

KM- OR - TAMISEMI 

3.  Maombi ya kuangalia uchaguzi 30 Agosti- 17 

Septemba, 2024 

KM- OR - TAMISEMI 

4.  Tangazo la majina na mipaka ya 

Vijiji na Vitongoji 

16 Septemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

5.  Uteuzi wa Wasimamizi wasaidizi 

wa Uchaguzi  

 

19-25 Septemba, 

2024 

Msimamizi wa Uchaguzi 

6.  Maelezo kuhusu Uchaguzi 26 Septemba, 2024  Msimamizi wa Uchaguzi 

7.  Semina kwa wasimamizi wasaidizi 

wa uchaguzi  

30 Septemba,2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

8.  Uteuzi wa waandikishaji wa 

wapiga kura. 

6 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 

9.  Viapo kwa waandikishaji wa 

wapiga kura na wasimamizi 

wasaidizi wa uchaguzi 

6-8 Oktoba, 2024 Msimamizi wa uchaguzi 

10.  Semina kwa waandikishaji wa 

wapiga kura 

6-8 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

11.  Zoezi la uandikishaji wa wapiga 

kura 

11-20 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

12.  Ukomo wa Viongozi wa Serikali 

za Mitaa kwa Viongozi walopo 

madarakani 

19 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

13.  Kubandikwa kwa Orodha ya 

Wapiga Kura 

21 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

14.  Ukaguzi wa Orodha ya Wapiga 

Kura 

21-27 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 

 
15.  Pingamizi kuhusu uandikishaji wa 

wapiga kura 

21-27 Oktoba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi  
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Na. TUKIO TAREHE MHUSIKA 

16.  Zoezi la Uchukuaji na Urejesshaji 

wa Fomu za kugombea nafasi za 

Uongozi 

26- Oktoba – 1 

Novemba, 2024 

Msimamizi wa Uchaguzi 

17.  Uamuzi kuhusu pingamizi 27-28 Oktoba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

 
18.  Marekebisho ya Orodha ya 

Wapiga Kura 

27-28 Oktoba, 2024 Msimamizi   wa 

Uchaguzi 

Msaidizi 

 

 

19.  Kukata rufaa dhidi ya uamuzi wa 

pingamizi 

28-29 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

20.  Uamuzi wa rufaa 28-31 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 

 

21.  Uteuzi wa Kamati ya Rufani 01 Novemba, 2024 Katibu Tawala wa Mkoa 

22.  Semina kwa kamati ya Rufani 04 Novemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

23.  Uteuzi wa wagombea 8 Novemba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

24.  Uwasilishaji wa pingamizi kuhusu 

uteuzi 

8-9 Novemba, 2024 Mwombaji/Mgombea 

25.  Uamuzi wa pingamizi kuhusu 

uteuzi 

8-10 Novemba, 

2024 

Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

 
26.  Kukata rufaa dhidi ya uamuzi 

kuhusu pingamizi la uteuzi 

10-13 Novemba, 

2024 

Mwombaji/Mgombea/ 

Msimamizi wa Uchaguzi 

 

 

27.  Uamuzi wa kamati ya rufaa 10-13 Novemba, 

2024 

Kamati ya Rufani 

28.  Uwasilishaji wa ratiba za 

mikutano ya kampeni kutoka 

katika Vyama vya Siasa 

 

14 Novemba, 2024 

 

 

Vyama vya Siasa/ 

Msimamizi wa Uchaguzi 

 
29.  Uwasilishaji wa ratiba za 

mikutano ya kampeni kwa Mkuu 

wa Polisi wa Wilaya 

 

17 Novemba, 2024 

 

Msimamizi wa Uchaguzi 
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Na. TUKIO TAREHE MHUSIKA 

30.  Kuanza kwa kampeni 20-26 Novemba, 

2024 

Msimamizi wa Uchaguzi 

31.  Uteuzi wa Wasimamizi wa Vituo 

vya uchaguzi 

21 Novemba,2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

32.  Viapo na Semina kwa 

Wasimamizi wa Vituo vya 

uchaguzi 

21-23 Novemba, 

2024 

Msimamizi wa Uchaguzi 

33.  Siku ya kupiga kura 27 Novemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 


