HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

RATIBA YA VIKAO VYA KISHERIA VYA HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA KWA MWAKA 2016/2017

NA AINA YA KIKAO JULAI | AUG SEP ocT NOV DEC JAN FEB MAR APL MAY | JUNE Ly JUMLA
2016 | 2016 2016 2016 | 2016 | 2016 | 2017 | 2017 | 2017 | 2017 | 2017 2017 2017
1 | KAMATI YA WATAALAM 11 10 9 10 10 8 6 10 08 09 8 8 6 13
(CMT)
2 | KAMATI YA FEDHA 14 15 14 13 2 14 12 15 15 16 12 14 14 13
UTAWALA, NA
MIPANGO
3 | KAMATI YA UKAGUZI 06 11 08 06 7 5
WA HALMASHAURI
4 | KAMATI YAUCHUMI 12 19 19 17 16 5
UJENZI NA MAZINGIRA
5 | KAMATIYAELIMU, 22 21 4 23 19 19 5
AFYA NA MAJI
6 | KAMATIYA MAADILI 13 2 2 2 5
YA MADIWANI
7 | KAMATI YA 09 16 5 14 21 5
MABORESHO
8 | KAMATI YA 05 07 4 05 07 5
MAJI(NDWSA)
9 | KAMATI YA KUTHIBITI 22 21 22 21 4
UKIMWI
10 | BARAZA LA 18 25 2
WAFANYAKAZI
11 | BARAZA LA MADIWANI 28 27 28 28 5
Jumla 6 3 a4 7 3 4 5 3 5 5 4 3 7 54

NB: VIKAO VYA BAJETI VITATEGEMEA RATIBA YA TAIFA.

TAREHE YA BARAZA LA MADIWANI HUTANGULIWA NA SIKU MBILI ZA MKUTANO WA CHAMA TAWALA NA UWASILISHAJI WA TAARIFA ZA

KATA.




