



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA



WATUMISHI WOTE,
HALMASHAURI YA WILAYA,
NGARA.

14/12/2023

TANGAZO

**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
ANAWATANGAZIA WATUMISHI WOTE KUHUDHURIA MAFUNZO YA MFUMO WA
PEPMIS YATAKAYOFANYIKA KWA MUDA WA SIKU MOJA KWA NGAZI YA TARAFU
KAMA ILIVYOFANULIWA KWENYE RATIBA HAPO CHINI.**

SIKU	TAREHE	SAA	TARAFU	UKUMBI	WAHUSIKA
Jumamosi	16/12/2023	2:00 AM - 6:30 PM	Murusaga mba	▪ Murusagamba sekondari	Watumishi wote wa Tarafa ya Murusagamba
Jumamosi	16/12/2023	2:00AM - 6:30PM	Rulenge	▪ Rhec sekondari	Watumishi wote wa Tarafa ya Rulenge
Jumatatu	18/12/2023	2:00 AM- 6:30 PM	Kanazi	▪ Mugoma sekondari	Watumishi wote wa Tarafa ya kanazi
Jumatatu	18/12/2023	2:00 AM - 6:30 PM	Nyamiaga	Ngara sekondari:- ▪ Kata ya Ngara mjini ▪ Kata ya kibimba ▪ Kata ya Nyamiaga Ukumbi wa Baba Askofu:- ▪ Kata ya Murukulazo ▪ Kata ya Ntobeye ▪ Kata ya Kasulo ▪ Kata ya Rusumo	Watumishi wote Tarafa ya nyamiaga

N.B. Kumbuka kuwa mafunzo haya ni muhimu kwa kila mtumishi kwani yatamwezesha mtumishi kupimwa utendaji kazi wake hivyo kwa mtumishi atakaye kosa mafunzo haya kuna uwezekano wa kutopata mshahara kuanzia mwezi Januari 2024 na hatoweza kupandishwa cheo/ daraja pindi atapotimiza umri wa kupanda cheo/ daraja lake

Nawatakia utekelezaji mwema.

Bahati A. Marco

KNY: MKURUGENZI MTENDAJI

KNY MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
NGARA