JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAARUSE§

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. EB.318/467/01B/74

TANGAZO

31/07/2025

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA NGARA ANAWATANGAZIA WATUMISHI
WOTE WA MAKAO MAKUU KUWA KESHO
IJUMAA TAREHE 01/08/2025 KUTAKUWA NA
KIKAO KAZI KUANZIA SAA 7:30 ASUBUHI KATIKA

UKUMBI WA JENGO JIPYA LA UTAWALA.
FIKA BILA KUKOSA WALA KUCHELEWA.
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