JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. EB.89/286/02.A/06 28/08/2023

YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngara anawatangazia
watanzania wote wenye sifa nafasi ya Ajira ya kudumu 01 katika kada ya
MWANDISHI MWENDESHA OFISI 1l. Hii ni baada ya kupokea kibali cha Ajira
mbadala chenye Kumb. Na. FA.170/368/01”C”/92 cha tarehe 31 Julai, 2023.

1. MWANDISHI MWENDESHA OFISI Il NAFASI 01

2. SIFA ZA KUAJIRIWA- MWANDISHI MWENDESHA OFISI
Mwombaji anapaswa kuwa na sifa zifuatazo:-

a) Mhitimu wa kidato cha Nne (K.IV) au sita (K.VI) wenye stashahada
(Diploma) ya Uhazili au Cheti cha NTA Level 6 ya uhazili.

b) Amepata mafunzo ya kompyuta kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa
na Serikali katika Programu za Word, Excel, Powerpoint, Internent,
E-mail na Publisher kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

c) Awe amepata mafunzo ya Programu za

d) Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80
kwa dakika moja. |

e) Amepata mafunzo ya kompyuta kutoka Chuo chochote kinachotambuliwa
na Serikali katika Programu za Window, Microsoft Office, Internet, E-mail
na Publisher.

3. MAJUKUMU YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI II

Mwombaji atakayefaulu/ atakayekidhvigezo na kuajiriwa atatekeleza majukumu

yafuatayo:-

I.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na siri

ii. Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

lii. Kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za vikao,
safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine.
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Vi.
Vii.
Viii.

Kupokea majalada na kusambaza kwa maofisa walio katika Idara/kitengo/
sehemu husika. ‘

Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu
zinazohusika.

Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali.

Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi.

Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu
chochote kinachobhitajika katika shughuli za kazi hapo Ofisini

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake
na pia kumtaarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na
wasaidizi hao

4. MSHAHARA - NGAZI YA MSHAHARA ITAKUWA NI TGS/C/1

5. MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI:-

(a)Awe ni Raia wa Tanzania mwenye umri kuanzia miaka 18 - 45

(b)Awe Mtanzania Me/Ke mwenye akili timamu

(c)Barua za mwombaiji ziambatishwe pamoja na Vivuli (Photocopies) vya
vyeti vya taaluma, ujuzi, kuzaliwa na picha mbili (2) (Passport size) za
rangi za hivi karibuni, Nakala ya kitambulisho cha (NIDA) bila kusahau
maelezo binafsi (CV) yanayojitosheleza yakionyesha anuani kamili za
Wadhamini watatu (3). Namba ya simu ya Mwombaji ni muhimu na
iandikwe katika barua ya maombi ya Kazi chini ya anuani yake.

(d)Waombaiji waliosomea nje ya nchi waambatishe uthibitisho wa Vyeti vyao
kutoka Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA).

(e)Maombi yaandikwe kwa lugha ya Kiswahili/Kiingereza.

(f) Kwa waombaiji ambao tayari wameisha ajiriwa/ walishawahi kufanya kazi
Serikalini na kuacha kazi, wafanyakazi wanaotoka kuhama kada
wanashauriwa kuzingatia utaratibu wa uhamisho au kurejea katika
Utumishi wa Umma baada ya kuacha kazi kama ilivyoelekezwa katika
Waraka Na. CCB.228/271/01 wa tarehe 07/08/2012.

(9)Awe hajawahi kutiwa hatiani kwa makosa ya Jinai.

(h)Hati za matokeo ya kidato cha Nne na Sita (Statement of Results)
hazitapokelewa.

6. MAOMBI YOTE YATUMWE KWA ANUANI IFUATAYO:-
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ngara,
S.L.P. 30,
NGARA.



Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10/09/2023 saa 9:30 alasiri.
UFAFANUZI:-

* Cheo cha Mwandishi Mwendesha Ofisi Il ni cheo kipya baada ya
muundo wa makatibu Mahsusi Il kubadilika. Hivyo cheo cha katibu
Mahsusi lll kimebadilishwa na kuwa Mwandishi mwendesha ofisi Il.

* Awali sifa za kuingilia zilikuwa ni Astashahada (Cheti) kwa sasa sifa ni
Stashahada (Diploma)

* Mshahara ulikuwa TGS.B1 kwa sasa ni TGS.C1
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Emmanuel P. Kulwa
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI

Nakala:- I
= Katibu Mkuu, '*\“Ffit\iiﬁ‘\ti@@
Ofisi ya Rais, .
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,
S.L.P. 670,
DODOMA.

= Katibu Tawala (M),
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P. 299,

BUKOBA — KAGERA.

= Katibu Tawala (W),
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.L.P.20, |
NGARA.

* Wakurugenzi wa Mamlaka za Serikali za Mtaa,
MKOA WA KAGERA.

* Mbao zote za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya,
NGARA.

.L.P 30, Ngara, Simu:028 2226016, Nukushi:028 2226152, Barua pepe:ded@ngaradc.go.tz, Tovuti:
www.ngaradc.go.tz




