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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

02/07/2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngara amepokea kibali cha Ajira mpya kwa
ikama ya mwaka 2024/2025 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora chenye Kumb.Na.FA.97/228/01/A/25 cha tarehe 29 April, 2025.

Hivyo . Watanzania wote wenye sifa wanatangaziwa kutuma maombi ya kazi kwa nafasi

zifuatazo:-

1.

DEREVA DARAJA LA II - NAFASI TATU (03)

KAZI NA MAJUKUMU:

n,

iv.

V.

Vi.

Vii.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya uSalama wa gari
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,

Kufanya usafi wa gari; na
Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na Msimamizi wako

SIFA ZA MWOMBAIJI

> Kuajiriwa mwenye cheti cha kidato cha Nne (Form Four) na leseni Daraja C au E ya
uendeshaji magari ambaye amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila

kusababisha ajali.

Awe na Cheti cha Umiliki wa leseni daraja C na E.
Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic Driving Course)

yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au chuo kingine

Y VY

kinachotambuliwa na Serikali.
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NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya serikali yaani TGS B.1
. MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

i.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miakal8 na
usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

i.  Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa kuainisha
kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti '
ya Ajira Katika Utumishi waUmma :

ii.  Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum Vitae) *
yenye anuani inayotumika, namba za simu zmazopatlkana na Anuani ya Barua Pepe (E-
mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika. '

iv.  Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa zakuingilia katika
kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombl yanafasa ya kazi kwa waajiri
wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo. :

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detall C V) yenye anuani na
namba za simu za kuamlmka pamoja na ma]ma ya wadhammn (referees) watatu wa |
kuaminika; :

vi. Maombi yote yaambatane na vyetl vya Elimu na Taaluma VIIIVYOthlbltIShwa na ;
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia -
kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbahmbah kwa kuzmgatua sifa za kazi
husika. ‘ : : ‘

vii.

Testmonial", “Provisional Results", “Statement of results", hati ya matokeo ya Kidato
cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA. i

viii. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao v1mehak|k|wa na

v:methlbmshwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACT E).. :

ix. Waombaji wahostaafshwa kat|ka Utumishi wa Umma. hawaruhu5|w1 kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.'

x. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

xi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
xii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 22 Julai, 2025.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti
vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: -
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ngara,
S.L.P 30,
NGARA.
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xii. Maombi yote yatumwe kwa njia ya mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment Portal)
kupitia lanua'ni ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz. (Anuani hii pia inapatikana kwenye
tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 'Recruitment Portal').

- xiv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili.

HAYATAFANYIWA KAZI.

Imetolewa na;

B—

EmmanueIP Kulwa
: KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI

M<URUGEM.1 MTcND‘A](iA |
| HALMASHAURL YA WILRTA
s NGARA i

M
S.L. P 30, Ngara, Simu: 028 2226016 Nukushi:028 2226152, Barua pepe: _g_d_@mg@gm Tovuti:
‘ WWW. nqaradc do. tz _
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