JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

Unapojibu tafadhali taja:
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TANGAZO LA NAFASI (02) ZA KAZI ZA MKATABA - DEREVAII

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngara anapenda
kuwatangazia wananchi wote wenye sifa nafasi mbili (02) za Kazi za
Mkataba Dereva Il.

SIFA ZA MWOMBAJL:

Mwenye cheti cha kidato cha Nne (Form Four) na leseni Daraja C au E ya
uendeshaji magari ambaye amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka
mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya
uendeshaji wa magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha
Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na
Serikali.

KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVA II:

i, Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
gari

i. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

i. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,

iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,

vi. Kufanya usafi wa gari; na

vi. Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na Msimamizi wako

NGAZI YA MSHAHARA:

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya serikali yaani TGS B/1

www.ngaradc.go.tz
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Vi.

Vil.

viii.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI:

i. ~Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa
kuanzia miaka18 na usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu
walioko kazini Serikalini;

i. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi (Detail C.V)
yaliyojitosheleza (Detail Curriculum Vitae) yenye anuani
inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya Barua
Pepe (E-mail address), majina ya wadhamini (referees) watatu wa
kuaminika pamoja na kitambulisho cha Taifa (namba ya
kitambulisho cha Taifa).

i. ~Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa
za kuingilia katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao
za maombi yanafasi ya kazi kwa waajiri wao na waajiri wao
wajiridhishe ipasavyo.

iv. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma
vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya
Kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti
vya kuhitimu mafunzo ya Udereva.

Testmonial, “Provisional Results“, “Statement of results®, hati ya
matokeo ya Kidato cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI
RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
na vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia
walioko katika Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia
maelekezo yaliyo katika Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30
Novemba, 2010.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa
hatua za kisheria.
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Xi.

Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo;

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Ngara,
S.L.P 30,

NGARA.

Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 21 Januari, 2025.

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi
iliyosainiwa pamoja na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo
ielekezwe hapo juu.

KUMBUKA: Maombi yatakayo wasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa
katika tangazo hili. HAYATAFIKIRIWA.

Imetolewa na;

#,.,—

Emanuel P. Kulwa
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
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