



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA

**unapojibu tafadhali taja:**

Kumb. Na. EB.318/467/01B/61

12/08/2024

Watumishi wote wasio walimu,  
Halmashauri ya Wilaya,  
S.L.P 30,  
**NGARA.**

**TANGAZO KWA WATUMISHI WOTE.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngara anawatangazia watumishi wote kuwa dirisha la utekelezaji wa shughuli za kila siku katika mfumo wa "Employee Self Service (ESS) (PEPMIS) limefunguliwa rasmi tangu Mwezi Julai, 2024 kwa ajili ya utekelezaji wa shughuli kwa mwaka wa fedha 2024/2025.

Aidha, watumishi wote mnaelekezwa kuanza mara moja utekelezaji wa shughuli zilizopangwa kwa mwaka wa fedha 2024/2025 kwa kuingiza shughuli zote mnazotekeleza kila siku (Tasks/Sub tasks/ Activities/Sub activities).

NB: Wakuu wa vituo vya kazi mnasisitizwa kuidhinisha (Approval) shughuli zilizotumwa na watumishi walioko chini yenu kila siku bila kukosa.

Nawatakia utekelezaji mwema.

Bahati A. Marco

Kny MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
NGARA

**Kny: MKURUGENZI MTENDAJI**

S.L.P 30, Ngara, Simu:028 2226016, Nukushi:028 2226152, Barua pepe:[ded@ngaradc.go.tz](mailto:ded@ngaradc.go.tz), Tovuti:  
[www.ngaradc.go.tz](http://www.ngaradc.go.tz)