
  

 

  JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA 
Unapojibu tafadhali taja 
 

Kumb. Na. EA.278/374/01D/42                   18/07/2024 

 

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI 

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Ngara anapenda kuwataarifu waombaji wote 
walioomba kazi ya Waandishi Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki 
kwa ajili ya uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, kuwa usaili 
utafanyika tarehe 22 Julai, 2024 katika ukumbi wa Ngara Sekondari (Hii ni kwa 
Wasailiwa kutoka Tarafa ya Kanazi na Nyamiaga)  na Ukumbi wa Shule ya Msingi 
Rulenge (Hii ni kwa Wasailiwa kutoka Tarafa ya Rulenge na Murusagamba) 
kuanzia saa 4:00 asubuhi. 

 

Mambo ya kuzingatia:- 
i. Usaili utafanyika tarehe 22 Julai, 2024 katika Ukumbi wa Ngara Sekondari na 

Ukumbi wa Shule ya Msingi Rulenge Kuanzia 4:00 asubuhi. 

ii. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi. 

iii. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na Kitambulisho cha NIDA, Kitambulisho 

cha Mpiga Kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya Kusafiria, Leseni ya Udereva, au 

Barua ya Utambulisho toka Serikali ya Kijiji/Mtaa. 

iv. Kila Msailiwa atajigharamia Chakula, Usafiri na Malazi. 
 

v. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili. 
 

vi. Kila mmoja aje na kalamu ya rangi ya bluu/ Nyeusi kwa ajili ya kuandikia.   
 

vii. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili wasisite 
kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia masharti ya 
tangazo husika. 

 
Orodha ya wanaoitwa kwenye usaili imeambatanishwa na tangazo hili. 
 

LIMETOLEWA NA, 
 

Solomon. O. Kimilike 
AFISA MWANDIKISHAJI JIMBO LA NGARA 

 
Nakala: Tovuti ya Halmashauri, 

www.ngaradc.go.tz 

“ Mbao za Matangazo 

 

S.L.P. 30, Ngara, Simu 028 2226016, Nukushi  028 2226152, Barua pepe  ded@ngaradc.go.tz, Tovuti  
www.ngaradc.go.tz. 

http://www.ngaradc.go.tz/
mailto:ded@ngaradc.go.tz













































