



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA



unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. EB.318/467/01B/52

25/06/2024

Watumishi wote,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 30,
NGARA.

TANGAZO KWA WATUMISHI WOTE.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngara anawatangazia watumishi wote kuwa kuanzia sasa wanaelekezwa kutumia mfumo wa ESS kwa ajili ya maombi mbalimbali kupitia moduli zilizoainishwa katika mfumo huo kama vile **Likizo/Ruhusa, Uhamisho, Mikopo na kupakua/Download** hati ya malipo ya mishahara kwa watumishi wa umma (Salary Slip).

Aidha, ofisi hii imesitisha kupokea nyaraka ngumu (Hard copy) za maombi mbalimbali ambayo maduli zake zipo kwenye mfumo wa "Employee Self Service (ESS)" tangu tarehe ya tangazo hili.

Nawatakia utekelezaji mwema.

Bahati A. Marco

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

KNY. MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA (W) NGARA