

**UHAKIKI NA MAREKEBISHO YA MAENEO YA UTAWALA KATIKA HALMASHAURI YA  
WILAYA YA NGARA**

Matokeo ya Marekebisho na Uhakiki wa maeneo ya Utawala (kata,vijiji na Vitongoji) katika Halmashauri ya wilaya ya Ngara ulikamilika na kuwasilishwa TAMISEMI, kwa kuwa serikali kupitia Ofisi ya Rais Tawala za Mikona na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) inatarajia kutoa Tangazo la Serikali ambalo litatumika kwenye uchaguzi wa serikali za Mitaa mwaka 2019.

Jumla ya maeneo ya utawala katika Halmashauri ya wilaya ya Ngara.

| <b>WILAYA</b> | <b>TARAFU</b> | <b>KATA</b> | <b>VIJJI</b> | <b>VITONGOJI</b> |
|---------------|---------------|-------------|--------------|------------------|
| Ngara         | 4             | 22          | 75           | 389              |