



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA



Unapojibu tafadhali taja:  
Kumb. Na. EB.318/467/01B/16

19/11/2024

Watumishi Wote,  
Halmashauri ya Wilaya,  
S.L.P 30,  
**NGARA.**

**YAH: WITO KWA WATUMISHI WALIOOMBA  
KUFUATA WENZA WAO**

Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngara anawatangazia watumishi wote walioomba uhamisho kwa lengo la kuwafuata wenza wao wa ndoa kufika Ofisi ya Utawala na Utumishi leo tarehe 19/11/2024 saa 3:00 Asubuhi bila kukosa kwa ajili ya kupewa maelekezo.

Nawatakia utekelezaji mwema.

Sabara C. Mwankenja

**K.N.Y MKURUGENZI MTENDAJI**

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
NGARA