THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
PRESIDENT’S OFFIC

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

NGARA DISTRICT COUNCIL

LOCAL AREA DEVELOPMENT PROGRAM (LADP)

TAARIFA YA ZIARA YA MKUU WA WILAYA NGARA KUKAGUA MAENDELEO YA
UTEKELEZAJI WA MIRADI YA LADP II

17t February 2024



MAENDELEO YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA LADP I

01.Ujenzi wa soko la kimkakati la Kahaza Rusumo

ARCH DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
ARCHITECT CLIENT: NGARA DISTRICT COUNCIL
ARCHVIEW | sigesce P.0.BOX 30, NGARA

CONSULTS |5z

FINANCER:

REGIONAL RUSUMO FALLS HYDROELECTRIC

POWER PROJECT/ WORLD BANK THROUGH
PROPOSED CONSTRUCTION OF RUSUMO STRATEGIC MARKET NELSAP UNDER LOCAL AREA DEVELOPMENT

PROJECT: CENTRE TO BE BUILT AT KAHAZA PROGRAM (LADP)

Sehemu A : Taarifa za mradi

Mkandarasi ni : Armstrong International Limited.

Gharama za Mradi ni : 2,517,833,023/=

Gharama zilizoishalipwa mpaka sasa ni : 786,157,997.40/=

Kiasi kilichobaki mpaka sasa ni: 1,731,675,025/=

Aina ya kazi zinazotakiwa kufanyika ni: Ujenzi wa jengo la soko, ujenzi wa sehemu ya
maegesho ya magari ya mizigo, numba za walinzi na uzio wa soko.

Hatua aliyofikia kwa sasa: Mkandarasi yupo katika hatua ya kufunga maboksi na
kumwaga zege la nguzo, kasi ya maendeleo ni nzuri kwa sasa na mradi unatarajia
kukamilika 31/03/2024.

Asimlimia za utekelezaji ni: 38%



Sehemu B : Picha za maendeleo ya mradi kwa sasa.

-

Muonekano wa utekelezaji sehemu ya jengo la soko kwa nje na ndani



Muonekano wa utekelezaji sehemu ya jengo la soko kwa nje na ndani




Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akikagua sehemu ya jengo la soko kwa ndani
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Feb 17,2024 11:12:53 AM

Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akisikiliza maelezo ya mkandarasi kuhusu
maendeleo ya mradi na changamoto zilizopo.




02.Ujenzi wa jengo la Makao ya ofisi ya Halimashaouri ya Wilaya Ngara.

Sehemu A : Taarifa za mradi

Mkandarasi ni : Home Africa Investment corporation Limited.

Gharama za Mradi ni : 3,599,127,670.69/=

Gharama zilizoishalipwa mpaka sasa ni : 1,000,252,693/=

Kiasi kilichobaki mpaka sasa ni: 2,598,874,977/=

Aina ya kazi zinazotakiwa kufanyika ni: Mkandarasi anatekeleza ujenzi wa jengo la

utawala la Halmashauri lenye gorofa moja tu.

Hatua aliyofikia kwa sasa: Mkandarasi yupo katika hatua ya kufunga maboksi na
kumwaga zege la nguzo mlalo na jamvi la juu pamoja na nondo zake, kasi ya maendeleo
ni nzuri kwa sasa na mradi unatarajia kukamilika 31/06/2024.

Asimlimia za utekelezaji ni: 46%



Sehemu B : Picha za maendeleo ya mradi kwa sasa.

Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akikagua jengo la makao makuu ya
Halimashauri ya Wilaya Ngara tarehe 17.02.2024.
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Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akikagua jengo la makao makuu ya
Halimashauri ya Wilaya Ngara tarehe 17.02.2024.
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Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akikagua jengo la makao makuu ya
Halimashauri ya Wilaya Ngara tarehe 17.02.2024.
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03.Ujenzi wa Bweni, Jengo la Utawala, Bwalo la chakula na Jiko katika Shule ya

Sekondari ya juu ya wanaume Ngara.

il CE I |

FRONT ELEVATICON

me LUy i e

REAR ELEVATION
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RIGHT SIDE ELEVATION

LEFT SIDE ELEVATION

| | General Nates

JENGO LA UTAWALA PANDE ZOTE

General Notes

FRONT BELEVATION

|| ||| e

REAR ELEVATION

BWENI UPANDE WA MBELE NA NYUMA
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Aliminium window as per schedule

RIGHT SIDE ELEVATION

——Mkongo/Mninga Door

T 5 28 gange Roofing sheets
UPV 100mm@ Gutrer

‘Hn\ |
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Birumen as per specificarion

rl'[' 5 28 gange Roofing sheets
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General Notes

M avisiony bz [
QUNT:
UNIT EDREFUBLIC OF TAMZ AN LA
FRESIDENTS OFFICE

REGION AL ADM INISTRATION ANDLOCAL
GOVERNMENT

NCARA DETRICT COUNCIL

B h .
m“%‘“’d ——Mkongo /Mninga Door

LEFT SIDE ELEVATION

Perfolated Blocks

-Aluminium window as per schedule

FRECT:

LOCAL AREA DEVELOPMENT BOCLAM
{LADPIY
'FRCRCEEDDOMITORY AT BEARA HCH
SCHIL

CORELLTANT:

BWENI UPANDE WA KULIA NA KUSHOTO
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General Mabes

SIDE ELEVATION SIDE ELEVATION ———

BWALO LA CHAKULA PANDE ZOTE NNE

Sehemu A : Taarifa za mradi
Mkandarasi ni : Gesap Engineering Group.

Gharama za Mradi ni : 1,287,528,500/=

Gharama zilizoishalipwa mpaka sasa ni : 438,176,053.70/=

Kiasi kilichobaki mpaka sasa ni : 849,352,446/=

Aina ya kazi zinazotakiwa kufanyika ni: Ujenzi wa jengo la Bweni, Bwaro na Jiko la
chakula pamoja na Jengo la Utawala.

Hatua aliyofikia kwa sasa: Mkandarasi yupo katika hatua ya kumwaga zege la nguzo
wima na mlalo za juu pamoja na nondo zake, pia kwenye bweni youpo tayari kuweka
kenchi za paa, kasi ya maendeleo siyo nzuri kwa sasa kuna kazi zimesimama kutokana
na kutokuwepo kwa mchanga na kokoto za kutosha eneo la kazi na mradi unatarajiwa
kukamilika 31/03/2024.

Asimlimia za utekelezaji ni: 55.6%
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Sehemu B : Picha za maendeleo ya mradi kwa sasa.
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Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akikagua jengo la Bwalo la chakula katika
shule ya sekondari ya juu ya wanaume Ngara tarehe 17.02.2024.
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Mkuu wa Wilaya Ngara Kanali Mathias J. Kahabi akikagua jengo la Bwalo la chakula katika
shule ya sekondari ya juu ya wanaume Ngara tarehe 17.02.2024.

<MWISHO>

Imeandaliwa na: SUBIRA SIMON.

MUHANDISI WA MIRADI LADP NGARA DC.

16



