



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA



22/04/2024

## TANGAZO KWA UMMA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA ANAWATANGAZIA WAKUFUNZI, WASIMAMIZI WA MAUDHUI, WASIMAMIZI WA TEHAMA NA MAKARANI WOTE WALIOSHIRIKI ZOEZI LA SENA YA WATU NA MAKAZI LILILOFANYIKA MWAKA 2022 KUWA, AMEPOKEA VYETI KUTOKA OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU (NBS) KWA AJILI YA WASHIRIKI WA SENA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2022.

OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU IMETOA VYETI KWA WASHIRIKI WOTE, KWA KUWA IMETAMBUA MCHANGO MKUBWA ULIO TOLEWA NA WASHIRIKI HAO KWA KUFANIKISHA ZOEZI LA SENA YA WATU NA MAKAZI YA MWAKA 2022.

KWA TANGAZO HILI, WAKUFUNZI, WASIMAMIZI WA MAUDHUI, WASIMAMIZI WA TEHAMA NA MAKARANI WOTE WA SENA MNAJULISHWA KUPIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA SIKU ZA KAZI KUCHUKUA VYETI VILIVYOANDALIWA NA OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU KUANZIA TAREHE 22/04/2024 SAA 2:00 ASUBUHI HADI 9:30 ALASIRI.

WALENGWA WANATAKIWA KUPIKA NA KITAMBULISHO AU BARUA YA UTAMBULISHO KUTOKA OFISI YA SERIKALI YA KIJIKI AU KATA.

MWISHO WA KUCHUKUA VYETI HIVYO NI TAREHE 30/04/2024 SAA 9:30 ALASIRI, HIVYO WASHIRIKI WOTE MNASISITIZWA KUZINGATIA MUDA WA KUPIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA NGARA.

  
Josephati .M. Sangatati  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI