JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
/fl TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGARA
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. EB.318/467/01B/73 04/07/2025

TANGAZO LA MAFUNZO ELEKEZI (INDUCTION COURSE)

KWA WATUMISHI WOTE WA AJIRA MPYA, 2024/2025

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri wilaya ya
Ngara anawatangazia watumishi wote wa Ajira mpya
2024/2025 yaani walioajiriwa kuanzia tarehe 1/07/2024
hadi sasa kuhudhuria mafunzo elekezi (induction course)
yatakayofanyika siku ya Jumanne tarehe 08/07/2025
kuanzia saa 8:00 Asubuhi katika ukumbi wa Baba
Askofu.

Watumishi wote mnatakiwa kufika na kompyuta
mpakato/laptop/kishikwambi kwa ajili ya kujifunza kwa
vitendo.
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