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TANGAZO LA ZABUNI

Chama cha Ushirka Cha Wilaya ya Ngara Farmers’ Co-operatiVe Ltd, kinawatangazia
waatoa huduma/vifaa mbalimbali kuleta maombi ya zabunikwa aijili ya kutoa huduma
kwa musimu wa kahawa 2019/2020 kama ilivyoainishwa hapo chini.

1. KUSAFIRISHA KAHAWA ZA MAGANDA ; Kutoka kwenye vituo vya kukusanyia
kahawa vya wilaya ya Ngara kuileta katika maghala ya Ngara Farmes.
(mwombaiji aonyeshe gharama ya kahawa kwa kila kio moja).

Ada ya zabuni kwa mwombaji ni Tsh. 60,000/= ( Elfu sitini tu). Kwa idadi ya
magari yote utakayoyatumia.

VITUO VYA KUKUSANYIA KAHAWA.
1. KIRUSHA

a) Murutabo

b) Mwivuza

¢) Kirusha center
d) Mbayange

e) Kasange

2. KANAZI
a) Kanazi center
b) Katelele
c) Mukibogoye
3. MABAWE
a) Muhweza
b) Mabawe cent:
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4. KABANGA
a) Kabanga cente=

b) Ibuga |
PP c) Djuruligwa
«5. NTOBEYE
a) Chivu
b) Kigina
c) Ntobeye
6. NYAMIAGA "

a) Nyamiaga centee
b) Murukulazo
) Murunyinya

d) Kagali
7. BUKIRIRO

a) Mururama

b) Bukiriro centee
8. KIBIMBA

a) Buhororo

b) Ruganzo

c) Mayenzi
9. NYAMAHWA

a) Nyamahwa centi=

b) Kashinga centez
10.MUGOMA

a) Mugoma centse

b) Mubuhenge
11.NGARA MJINI

a) Murugwanza

12.RULENGE
a. Rulenge cente=+ Mbuba
13.KASURO
a) Nyakaliba
14.Rusumo
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i.  Kabulanzwiri S/M
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Orodha ya idadi ya vitabu vinavyohitajika itapatikana kwenye ofisi ya Ngara
Farmers Co-operative Society Ltd. Na itatolewa baada ya mwombaji kulipa ada

ya zabuni.
Ada ya zabuni kwa mwombaiji ni Tshs. 60,000/= (Elfu sitini tu).
‘ —_\ P
\ / \
3. ZABUNI YA KUSAMBAZA MAGUNIA. J

Jute Bgs + Sisal Bags + Vero size ni 41x26.5 Inches kwa magunia aina ya JUTE.

Na size ya 28x41.5 Inches kwa magunia aina ya Sisal
Ada ya Zabuni kwa mwombaiji ni Tshs. 100,000/= (Laki moja tu)
*®

4. ZABUNI YA KUSAMBAZA SHAJARA.
Orodha ya idadi ya shajara zinazohitajika inapatikana kwenye ofisi ya Ngara

Farmers Co-operative Ltd. Na itatolewa mara baada ya mwombaji kulipa ada ya

zabuni.
Ada ya mwombaiji wa zabuni ni Tshs. 60,000/= (Elfu sitini tu).

MASHARTI YA ZABUNI.

1. Waombaji wote wa zabuni wenye uwezo na sifa watatakiwa kulipia ada ya zabuni
kupitia Benki ya NMB kwenye Akaunti namba 32103500076. Jina la Akaunti ni
NGARA FARMERS CO-OPERATIVE SOCIETY LTD, na kuwasilisha "BANK PAY
INSLIP” katika ofisi ya mhasibu wa Ngara Farmers kwa ajili ya kupata

stakabadhi.

2. Mwombaji atatakiwa kuwasilisha barua halisi ya maombi ya zabuni anayoomba
kwa kuambatanisha nakala halisi ya stakabadhi ya malipo ya ada ya zabuni,
vivuli vya VAT/TIN Leseni ya biashara na vyeti vyote husika vitakavyosaidia

kutambulisha uhalali wamwombaji na kazi yake.

3. Waombaji wa magari sharti wahakikishe magari yao yana Turubai kipindi cha
mvua asije kusababisha uharibifu wa kahawa na kupoteza ubora.
Gari liwe limekaguliwa na (VEHICLE INSPECTOR) ndani ya mwaka mmoja
uliopita, gari lisiwe linadaiwa kodi za serikali, pia dereva wa gari awe na lasseni

hai na halali.
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4. Kamati ya zabuni haitala
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>. Mwombaji wa zabuni atatakiwa kuwa na mtaji wa kumudu kulipwa baada ya
Mauzo ya kahawa ya kwanza, '

6. Mwombaii atatakiwa kwenda kupakia kahawakwenye kituo chochote
atakachopangiwa kwenda.

7. Maombi yote ya zabuni yawekwe kwenye bahasha iliyofungwa ka Seal na
kutumwa kwa anuani iliyopo hapa chini.

Mwisho wa kupokea maombi ni siku ya J.tano tarehe ‘!:{?;JULY 20109.

MENEJA MKUU _
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